In Reply to: Re: ăn vặt San Jose posted by TLN on Apr 27, 2021 at 09:21:46:
ừ,, bán mắc vậy nhưng cũng có nguoi mua đó chị ... $17/lb em cũng thấy mắc quá,,, 1 trái bự bự là 1 lbs roi ... $17 là luơng trung bình làm cả tiếng đồng hồ ....
mua 10 trái na mất hết hơn $100 ......